Tải về

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

UEFA European U19 Women's Championship logo

UEFA European U19 Women's Championship

Hiệp 1

19:00

38'

Poland U19(w) Poland U19(w) logo
0-0
Ireland (w) U19 logo

Ireland (w) U19

1
0-0
CONMEBOL South American Games logo

CONMEBOL South American Games

Hiệp 1

19:00

38'

Ecuador U19 Ecuador U19 logo
0-0
Colombia U19 logo

Colombia U19

0-0
BHU Premier League logo

BHU Premier League

Hiệp 1

19:00

38'

1
Tensung FC Tensung FC logo
0-0
FC Takin logo

FC Takin

0-0
COL Liga BetPlay Dimayor logo

COL Liga BetPlay Dimayor

Hiệp 1

08:00

FT

Patriotas FC Patriotas FC logo
3-1
Union Magdalena logo

Union Magdalena

1-0
UEFA European U17 Women's Championship logo

UEFA European U17 Women's Championship

Hiệp 1

17:00

FT

France U17(w) France U17(w) logo
1-2
Switzerland (w) U17 logo

Switzerland (w) U17

1-1
SPA Segunda Division logo

SPA Segunda Division

Hiệp 1

02:00

FT

Real Zaragoza Real Zaragoza logo
0-0
Eibar logo

Eibar

0-0
TZA Premier League logo

TZA Premier League

Hiệp 1

00:15

FT

Azam Azam logo
1-0
Singida United logo

Singida United

1-0
GRE Super League logo

GRE Super League

Hiệp 1

00:25

FT

AEK Athens AEK Athens logo
4-1
Ionikos logo

Ionikos

2-0
KUW Premier League logo

KUW Premier League

Hiệp 1

23:20

FT

Salmiyah Salmiyah logo
1-1
Kazma logo

Kazma

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

Ranheim IL Ranheim IL logo
1-2
Sandnes Ulf logo

Sandnes Ulf

1-0

23:00

FT

Kongsvinger Kongsvinger logo
0-0
Sogndal logo

Sogndal

0-0

23:00

FT

Grorud Grorud logo
1-1
Raufoss logo

Raufoss

1-1

23:00

FT

Start IK Start IK logo
3-2
KFUM Oslo logo

KFUM Oslo

1-1

23:00

FT

Stabaek Stabaek logo
4-0
Asane Fotball logo

Asane Fotball

2-0

23:00

FT

Parnu JK Parnu JK logo
2-1
Tallinna FC Levadia B logo

Tallinna FC Levadia B

0-1

23:00

FT

Viimsi MRJK Viimsi MRJK logo
0-2
FC Nomme United logo

FC Nomme United

0-0

23:00

FT

Chrobry Glogow Chrobry Glogow logo
2-2
Odra Opole logo

Odra Opole

1-2

23:00

FT

Kryliya Sovetov Kryliya Sovetov logo
0-0
FC Krasnodar logo

FC Krasnodar

0-0

23:00

FT

Karmiotissa Polemidion Karmiotissa Polemidion logo
1-0
Olympiakos Nicosia FC logo

Olympiakos Nicosia FC

1-0

23:00

FT

E.N.Paralimniou E.N.Paralimniou logo
2-0
Nea Salamis logo

Nea Salamis

0-0

23:00

FT

Macva Sabac Macva Sabac logo
0-0
Zlatibor Cajetina logo

Zlatibor Cajetina

0-0

23:00

FT

Hapoel Ramat Gan Hapoel Ramat Gan logo
2-2
 Hapoel Nof HaGalil logo

Hapoel Nof HaGalil

0-2

23:00

FT

Maccabi Kabilio Jaffa Maccabi Kabilio Jaffa logo
2-1
Hapoel Kfar Saba logo

Hapoel Kfar Saba

1-0

23:00

FT

Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva logo
2-2
Ironi Tiberias logo

Ironi Tiberias

0-0

23:00

FT

Siauliai B Siauliai B logo
3-1
FK Panevezys B logo

FK Panevezys B

1-0

23:00

FT

CD Mafra U23 CD Mafra U23 logo
1-1
Estoril U23 logo

Estoril U23

0-1

23:00

FT

FK Kekava FK Kekava logo
0-1
FK Beitar logo

FK Beitar

0-0

23:20

FT

Salmiyah Salmiyah logo
1-1
Kazma logo

Kazma

0-0

23:20

FT

E.D.P IND. Medellin E.D.P IND. Medellin logo
4-0
Independiente Sabaneta logo

Independiente Sabaneta

2-0

23:30

FT

Concarneau Concarneau logo
2-0
Chateauroux logo

Chateauroux

0-0

23:45

FT

Bahrain U17 Bahrain U17 logo
1-1
Qatar U17 logo

Qatar U17

0-1

00:00

FT

IFK Varnamo IFK Varnamo logo
2-1
Mjallby AIF logo

Mjallby AIF

1-1

00:00

FT

Trelleborgs FF Trelleborgs FF logo
1-3
Jonkopings Sodra IF logo

Jonkopings Sodra IF

0-1

00:00

FT

FC Trollhattan FC Trollhattan logo
0-1
IK Oddevold logo

IK Oddevold

0-0

00:00

FT

Nordsjaelland Nordsjaelland logo
3-1
Randers FC logo

Randers FC

2-0

00:00

FT

Slask Wroclaw Slask Wroclaw logo
0-2
Warta Poznan logo

Warta Poznan

0-1

00:00

FT

Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora logo
0-1
Levski Sofia logo

Levski Sofia

0-1

00:00

FT

FC Ingolstadt FC Ingolstadt logo
0-0
FSV Zwickau logo

FSV Zwickau

0-0

00:00

FT

Karagumruk Karagumruk logo
1-2
Istanbulspor logo

Istanbulspor

1-0

00:00

FT

Erzurumspor BB Erzurumspor BB logo
1-0
Denizlispor logo

Denizlispor

1-0

00:00

FT

Lommel SK U21 Lommel SK U21 logo
2-1
Lierse U21 logo

Lierse U21

0-1

00:00

FT

Sarpsborg 08 B Sarpsborg 08 B logo
0-3
Eik Tonsberg logo

Eik Tonsberg

0-3

00:00

FT

CD Luis Angel Firpo Reserves CD Luis Angel Firpo Reserves logo
0-0
CD Platense Zacatecoluca Reserves logo

CD Platense Zacatecoluca Reserves

0-0

00:00

FT

Al Kharaitiyat Al Kharaitiyat logo
2-0
Al Shahaniya logo

Al Shahaniya

1-0

00:10

FT

IFK Goteborg IFK Goteborg logo
1-3
Elfsborg logo

Elfsborg

1-2

00:15

FT

Beitar Jerusalem Beitar Jerusalem logo
2-3
Maccabi Bnei Raina logo

Maccabi Bnei Raina

1-1

00:15

FT

Najran SC Najran SC logo
0-0
Al-Ameade logo

Al-Ameade

0-0

00:15

FT

Azam Azam logo
1-0
Singida United logo

Singida United

1-0

00:25

FT

AEK Athens AEK Athens logo
4-1
Ionikos logo

Ionikos

2-0

00:30

FT

Club Fernando de la Mora Club Fernando de la Mora logo
3-1
Independiente Luque logo

Independiente Luque

2-0

00:30

FT

Sol de America Pastoreo Sol de America Pastoreo logo
1-0
2 de Mayo PJC logo

2 de Mayo PJC

0-0

00:30

FT

AS Eupen U21 AS Eupen U21 logo
3-1
FCV Dender EH U21 logo

FCV Dender EH U21

0-1

00:30

FT

Kortrijk U21 Kortrijk U21 logo
0-1
KV Oostende U21 logo

KV Oostende U21

0-0

01:00

FT

Chindia Targoviste Chindia Targoviste logo
2-1
Rapid Bucuresti logo

Rapid Bucuresti

1-0

01:00

FT

Nottingham Forest U21 Nottingham Forest U21 logo
1-0
Sunderland U21 logo

Sunderland U21

0-0

01:00

FT

Sheffield Wed U21 Sheffield Wed U21 logo
0-3
Sheffield Utd U21 logo

Sheffield Utd U21

0-0

01:00

FT

Hull City U21 Hull City U21 logo
3-6
Crewe Alexandra U21 logo

Crewe Alexandra U21

2-3

01:00

FT

RWD Molenbeek U21 RWD Molenbeek U21 logo
1-2
St Truidense U21 logo

St Truidense U21

0-1

01:00

FT

Westerlo U21 Westerlo U21 logo
1-0
RS Waasland Beveren U21 logo

RS Waasland Beveren U21

0-0

01:00

FT

Turkmenistan U17 Turkmenistan U17 logo
1-1
Syria U17 logo

Syria U17

0-0

01:00

FT

Camp grand RJ Camp grand RJ logo
1-2
Sao Goncalo logo

Sao Goncalo

0-1

01:00

FT

Mali U17 Mali U17 logo
7-1
Cape Verde Islands U17 logo

Cape Verde Islands U17

4-0

01:00

FT

Abidjan competition Abidjan competition logo
0-1
ES Bafing logo

ES Bafing

0-0

01:00

FT

AA Carapebus AA Carapebus logo
1-0
Bonsucesso logo

Bonsucesso

1-0

01:00

FT

Ceres RJ Ceres RJ logo
0-1
Belford Roxo RJ logo

Belford Roxo RJ

0-0

01:00

FT

Penarol Reserve Penarol Reserve logo
2-1
Rentistas Reserves logo

Rentistas Reserves

0-0

01:00

FT

Wanderers FC Reserve Wanderers FC Reserve logo
2-2
Danubio Reserves logo

Danubio Reserves

0-1

01:05

FT

Nueva Chicago Nueva Chicago logo
2-1
Quilmes logo

Quilmes

0-0

01:30

FT

CA Atlas CA Atlas logo
1-1
Real Pilar logo

Real Pilar

0-1

01:30

FT

Club Lujan Club Lujan logo
0-1
Argentino de Merlo logo

Argentino de Merlo

0-0

01:30

FT

Barnechea Barnechea logo
1-0
Santiago Wanderers logo

Santiago Wanderers

0-0

01:30

FT

Deportes Recoleta Deportes Recoleta logo
2-1
Deportes Santa Cruz logo

Deportes Santa Cruz

1-0

01:30

FT

Deportivo Riestra Deportivo Riestra logo
1-1
Guillermo Brown logo

Guillermo Brown

1-1

01:30

FT

Sportivo Dock Sud Sportivo Dock Sud logo
2-0
Comunicaciones BsAs logo

Comunicaciones BsAs

1-0

01:30

FT

Padova Padova logo
1-1
Feralpisalo logo

Feralpisalo

1-0

01:30

FT

Maldives U17 Maldives U17 logo
0-5
India U17 logo

India U17

0-2

01:30

FT

Brasil de Pelotas U20 Brasil de Pelotas U20 logo
0-3
Palmeiras (Youth) logo

Palmeiras (Youth)

0-0

01:30

FT

Vianopolis U20 Vianopolis U20 logo
1-3
Cerrado U20 logo

Cerrado U20

0-1

01:30

FT

Aparecidense Youth Aparecidense Youth logo
2-3
Atletico Goianiense U20 logo

Atletico Goianiense U20

1-1

01:30

FT

Vila Nova Youth Vila Nova Youth logo
0-0
Itaberai U20 logo

Itaberai U20

0-0

01:30

FT

Goias U20 Goias U20 logo
2-0
Morrinhos Youth logo

Morrinhos Youth

1-0

01:30

FT

Bela Vista U20 Bela Vista U20 logo
0-4
Guanabara City U20 logo

Guanabara City U20

0-1

01:45

FT

Shelbourne Shelbourne logo
4-4
St. Patricks Athletic logo

St. Patricks Athletic

2-2

01:45

FT

Verona Verona logo
1-2
Udinese logo

Udinese

1-0

01:45

FT

Beaconsfield Town Beaconsfield Town logo
1-0
Hartley Wintney logo

Hartley Wintney

0-0

01:45

FT

Stade Lavallois MFC Stade Lavallois MFC logo
1-2
Bordeaux logo

Bordeaux

0-1

01:45

FT

Longford Town Longford Town logo
1-2
Waterford United logo

Waterford United

1-2

01:45

FT

Portadown Reserves Portadown Reserves logo
2-2
Dungannon Swifts Reserves logo

Dungannon Swifts Reserves

1-1

01:45

FT

Glentoran Reserves Glentoran Reserves logo
3-4
Glenavon Reserves logo

Glenavon Reserves

0-3

01:45

FT

Ballymena Utd Reserves Ballymena Utd Reserves logo
0-2
Crusaders Reserves logo

Crusaders Reserves

0-0

02:00

FT

Leicester City Leicester City logo
4-0
Nottingham Forest logo

Nottingham Forest

3-0

02:00

FT

Rayo Vallecano Rayo Vallecano logo
2-1
Elche logo

Elche

1-1

02:00

FT

Real Zaragoza Real Zaragoza logo
0-0
Eibar logo

Eibar

0-0

02:00

FT

Larne Reserves Larne Reserves logo
1-3
Carrick Rangers Reserves logo

Carrick Rangers Reserves

1-2

02:15

FT

Maritimo Maritimo logo
1-2
Casa Pia AC logo

Casa Pia AC

1-1

02:15

FT

Breidablik Breidablik logo
3-0
Stjarnan Gardabaer logo

Stjarnan Gardabaer

1-0

02:30

FT

Penarol de San Juan Reserves Penarol de San Juan Reserves logo
1-1
CS 9 de Julio San Juan logo

CS 9 de Julio San Juan

1-1

02:30

FT

CS Desamparados Reserves CS Desamparados Reserves logo
1-2
Union Villa Krause logo

Union Villa Krause

0-1

03:00

FT

Llaneros FC Llaneros FC logo
1-0
Deportes Quindio logo

Deportes Quindio

0-0

03:00

FT

Real Santander Real Santander logo
2-1
Atletico Huila logo

Atletico Huila

0-0

03:00

FT

FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion logo
1-0
12 de Octubre logo

12 de Octubre

0-0

03:00

FT

Atletico Marte Reserves Atletico Marte Reserves logo
1-2
AD Isidro Metapan Reserves logo

AD Isidro Metapan Reserves

0-1

04:00

FT

Ferrocarril Midland Ferrocarril Midland logo
3-1
Leandro N Alem logo

Leandro N Alem

2-1

04:00

FT

Universidad de Chile Universidad de Chile logo
2-3
Audax Italiano logo

Audax Italiano

1-1

04:00

FT

Uruguay Beach Soccer Uruguay Beach Soccer logo
5-6
Peru Beach Soccer logo

Peru Beach Soccer

4-3

04:00

FT

CD Luis Angel Firpo (W)(w) CD Luis Angel Firpo (W)(w) logo
1-1
CD Platense Zacatecoluca (w) logo

CD Platense Zacatecoluca (w)

1-0

04:30

FT

Cafetaleros de Tapachula Cafetaleros de Tapachula logo
5-1
Escorpiones FC logo

Escorpiones FC

3-0

05:00

FT

Deportivo Moron Deportivo Moron logo
1-0
Instituto logo

Instituto

1-0

05:00

FT

Guarani CA Guarani CA logo
0-1
resistencia SC logo

resistencia SC

0-1

05:05

FT

All Boys All Boys logo
1-0
Santa Marina Tandil logo

Santa Marina Tandil

1-0

06:00

FT

Botafogo RJ Botafogo RJ logo
1-3
Palmeiras logo

Palmeiras

1-2

06:00

FT

Guarani SP Guarani SP logo
1-0
Londrina PR logo

Londrina PR

0-0

06:00

FT

Sampaio Correa Sampaio Correa logo
2-1
Ponte Preta logo

Ponte Preta

1-0

06:00

FT

CA Rosario Central CA Rosario Central logo
1-1
Club Atlético Unión logo

Club Atlético Unión

0-1

06:00

FT

North Carolina State North Carolina State logo
0-1
Clemson logo

Clemson

0-0

06:00

FT

Marcilio Dias SC Marcilio Dias SC logo
3-2
Figueirense logo

Figueirense

0-2

06:30

FT

San Luis Quillota San Luis Quillota logo
0-0
Municipal Iquique logo

Municipal Iquique

0-0

06:30

FT

Universidad de Concepcion Universidad de Concepcion logo
1-0
Deportes Temuco logo

Deportes Temuco

0-0

06:30

FT

Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano logo
2-1
G.San Martin Formosa logo

G.San Martin Formosa

1-0

06:30

FT

Mixto EC(w) Mixto EC(w) logo
2-2
CEO Varzeagrandense (W) logo

CEO Varzeagrandense (W)

1-1

07:00

FT

Tecnico Universitario Tecnico Universitario logo
1-0
Deportivo Cuenca logo

Deportivo Cuenca

0-0

07:10

FT

Belgrano Belgrano logo
3-0
Chacarita juniors logo

Chacarita juniors

1-0

08:00

FT

Patriotas FC Patriotas FC logo
3-1
Union Magdalena logo

Union Magdalena

1-0

13:30

FT

Billal FC Billal FC logo
0-3
Inter Banten logo

Inter Banten

0-1

14:30

FT

Hebei FC Hebei FC logo
0-5
Cangzhou Mighty Lions logo

Cangzhou Mighty Lions

0-3

16:00

FT

Croatia U19(w) Croatia U19(w) logo
1-0
Cyprus (w) U19 logo

Cyprus (w) U19

0-0

16:00

FT

France U19(w) France  U19(w) logo
5-1
Northern Ireland (w) U19 logo

Northern Ireland (w) U19

1-1

16:30

FT

Greece U19(w) Greece U19(w) logo
1-1
Netherlands (w) U19 logo

Netherlands (w) U19

1-0

17:00

FT

FK Igilik FK Igilik logo
0-4
Kaisar Kyzylorda logo

Kaisar Kyzylorda

0-0

17:00

FT

FC Zhetysu Taldykorgan FC Zhetysu Taldykorgan logo
1-1
Okzhetpes logo

Okzhetpes

1-1

17:00

FT

Vizela U23 Vizela U23 logo
2-1
Braga U23 logo

Braga U23

2-1

17:00

FT

Farense U23 Farense U23 logo
3-1
Sporting Clube de Portugal U23 logo

Sporting Clube de Portugal U23

1-0

17:00

FT

France U17(w) France U17(w) logo
1-2
Switzerland (w) U17 logo

Switzerland (w) U17

1-1

17:30

FT

Signature(w) Signature(w) logo
1-6
Garhwal (W) logo

Garhwal (W)

0-4
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy