Tải về
Ngoại Hạng Anh La Liga Serie A Bundesliga UEFA Champions League World Cup EURO Ligue 1 UEFA Europa League UEFA Conference League
Hôm nay Ngày mai 08-14 08-15 08-16 08-17 08-18 08-19 08-20 08-21 08-22 08-23 08-24 08-25 08-26 08-27 08-28 08-29 08-30 08-31
Vị trí hiện tại : Xoilac tv > Lịch thi đấu > Hôm nay

Hôm nay Lịch thi đấu

12:30 08/12 INT CF

Hapoel Marmorek lrony Rehovot
VS
Ironi Modiin

13:00 08/12 INT CF

Bnei Yehuda Tel Aviv
VS
Maccabi Ironi Ashdod

14:30 08/12 CHN League Two

Ji'nan Xingzhou
VS
Hubei Istar

14:30 08/12 CHN League Two

Zibo Qisheng
VS
Yanbian Hailanjiang

14:30 08/12 CHN League Two

Dongguan Guanlian
VS
Lingshui Dingli FC

14:30 08/12 CHN League Two

Jiangxi Dark Horse Junior
VS
Tai'an Tiankuang

14:30 08/12 CHN League Two

Wuxi Wugou
VS
Shaoxing Shangyu Pterosaur

14:30 08/12 CHN League One

Qingdao Hainiu
VS
Heilongjiang Lava Spring

15:00 08/12 RUS Youth League

FK Ural Youth
VS
Strogino Youth

15:00 08/12 INT CF

CD Guadalajara
VS
Leganes B
Kingborough Lions(w)
VS
Clarence Zebras (w)

15:00 08/12 IND DSD

Delhi FC
VS
Friends United

15:15 08/12 AUS VPL U21

Bentleigh Greens U21
VS
Port Melbourne Sharks SC U21
Dak Lak
VS
Pho Hien

15:30 08/12 IDN Liga 1

Persik Kediri
VS
Borneo FC
Thailand U16
VS
Myanmar U16

15:30 08/12 AUS QLD U23

Centenary Stormers U23
VS
ToowongU23

16:00 08/12 CZE U19

Brno U19
VS
Tescoma Zlin U19

16:00 08/12 CZE U19

Slavia Praha U19
VS
Marila Pribram U19

16:00 08/12 INT CF

Sevilla(w)
VS
Aston Villa (w)
Melbourne Knights
VS
Altona Magic
Riverside Olympic
VS
Launceston City
Tuggeranong Utd (w)
VS
Canberra Fc (w)

17:00 08/12 KOR K3

Mokpo City
VS
Siheung City

17:00 08/12 KOR K3

Changwon City
VS
Cheonan City
Dong Tam Long An
VS
Can Tho
Kingborough Lions
VS
Hobart Zebras

17:00 08/12 RUS Youth League

Khimki Youth
VS
FC Terek Groznyi Youth

17:00 08/12 PORTUGAL TA

Benfica U23
VS
Estoril U23

17:00 08/12 KAZ Division 2

SD Family
VS
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II

17:00 08/12 INT CF

Athletic Bilbao (w)
VS
Bordeaux (w)
Pascoe Vale SC
VS
Moreland City

17:30 08/12 AUS BNE League 1

Centenary Stormers
VS
Toowong

17:30 08/12 AUS VIC League 1

Richmond
VS
Fitzroy City

17:30 08/12 INT FRL

Cameroon U23
VS
Senegal U23

17:30 08/12 INT FRL

Azerbaijan U23
VS
Morocco U23

17:30 08/12 IND SPL

Malki SC
VS
Mawlai SC

17:45 08/12 IND DSD

Garhwal FC
VS
Royal Rangers FC
Thanh Hoa
VS
Hong Linh Ha Tinh
Ba Ria Vung Tau FC
VS
Quang Nam

18:00 08/12 THA League 2

Chiangmai United FC
VS
Nakhon Si United FC

18:00 08/12 RUS Youth League

Torpedo Moscow Youth
VS
Spartak Moscow Youth

18:00 08/12 RUS Youth League

FK Orenburg Youth
VS
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Darwin Hearts
VS
University Azzurri FC

18:30 08/12 CHN League Two

Qingdao Red Lions
VS
Quanzhou Yassin

18:30 08/12 CHN League One

Shanghai Jiading Huilong
VS
Zibo Cuju F.C.

18:30 08/12 CHN Super League

Wuhan Three Towns
VS
Beijing Guoan

18:45 08/12 SIN Premier League

Balestier Khalsa FC
VS
Hougang United FC

19:00 08/12 THA League 1

True Bangkok United
VS
Khonkaen United

19:00 08/12 RUS Youth League

Zenit St.Petersburg Youth
VS
FK Nizhny Novgorod Youth
Xem thêm