Tải về
Ngoại Hạng Anh La Liga Serie A Bundesliga UEFA Champions League World Cup EURO Ligue 1 UEFA Europa League UEFA Conference League
Vị trí hiện tại : Xoilac tv > CZE Third League

CZE Third League trực tiếp Hôm nay

23:00 08/12CZE Third League
Otrokovice
VS
Uhersky Brod
23:00 08/12CZE Third League
Velke Mezirici
VS
Blansko
23:00 08/12CZE Third League
Vrchovina
VS
Hranice KUNZ
Xem thêm

CZE Third League Lịch thi đấu

00:00 08/13CZE Third League
FC Pisek
VS
FK Zbuzany 1953
00:00 08/13CZE Third League
Hlucin
VS
Frydek-Mistek
15:15 08/13CZE Third League
Mlada Boleslav B
VS
Benesov
15:15 08/13CZE Third League
SK Motorlet Praha
VS
Karlovy Vary Dvory
15:15 08/13CZE Third League
FK Banik Sokolov
VS
Admira Praha
15:30 08/13CZE Third League
FK Kolin
VS
Most Mus
15:30 08/13CZE Third League
Sokol Hostoun
VS
Ceske Budejovice B
15:30 08/13CZE Third League
FK Kraluv Dvur
VS
Preddie J
20:00 08/13CZE Third League
Domazlice
VS
Povltava FA
22:00 08/13CZE Third League
Usti nad Labem
VS
FK Prepere
22:00 08/13CZE Third League
Slovan Velvary
VS
Teplice B
22:00 08/13CZE Third League
Zivanice
VS
SK Zapy
22:00 08/13CZE Third League
Slavia Kromeriz
VS
Banik Ostrava B
22:00 08/13CZE Third League
Slovan Rosice
VS
Frydlant
22:00 08/13CZE Third League
Vitkovice
VS
Hodonin Sardice
15:15 08/14CZE Third League
Pardubice B
VS
Jablonec B
15:15 08/14CZE Third League
Viktoria Zizkov
VS
Hradec Kralove B

CZE Third League Kết quả

22:00 08/07CZE Third League
Sokol Hostoun
0-0
Povltava FA
22:00 08/07CZE Third League
Pardubice B
1-1
SK Zapy
16:00 08/07CZE Third League
Sokol Brozany
2-1
Teplice B
15:15 08/07CZE Third League
Otrokovice
1-4
Unicov
15:15 08/07CZE Third League
Slovan Rosice
2-1
Banik Ostrava B
15:15 08/07CZE Third League
Dukla Praha B
1-2
Admira Praha
15:15 08/07CZE Third League
Mlada Boleslav B
0-0
Hradec Kralove B
15:15 08/07CZE Third League
Most Mus
0-1
Chlumec nad Cidlinou
23:00 08/06CZE Third League
Bohemians1905 B
0-2
Karlovy Vary Dvory
22:00 08/06CZE Third League
Velke Mezirici
1-2
Uhersky Brod
22:00 08/06CZE Third League
Slavia Kromeriz
5-0
Blansko
22:00 08/06CZE Third League
SC Znojmo
0-7
FK Hodonin
22:00 08/06CZE Third League
Vitkovice
1-2
Frydlant Nad Ostravici
22:00 08/06CZE Third League
Zlin B
2-2
Frydek Mistek
22:00 08/06CZE Third League
FK Kolin
3-2
Zivanice
22:00 08/06CZE Third League
Slovan Velvary
3-1
Benesov
19:30 08/06CZE Third League
SK Motorlet Praha
1-2
Preddie J
15:30 08/06CZE Third League
FC Pisek
2-0
Ceske Budejovice B
15:30 08/06CZE Third League
Viktoria Zizkov
6-0
FK Prepere
15:15 08/06CZE Third League
FK Kraluv Dvur
3-3
FK Zbuzany 1953

CZE Third League Bảng xếp hạng