Tải về
Ngoại Hạng Anh La Liga Serie A Bundesliga UEFA Champions League World Cup EURO Ligue 1 UEFA Europa League UEFA Conference League

Trực tiếp bóng đá Hôm nay

Tất cả
Trận hot
Đang đá
'close'
'close'
14:30 08/12
CHN League Two
Ji'nan Xingzhou
VS
Hubei Istar
14:30 08/12
CHN League Two
Zibo Qisheng
VS
Yanbian Hailanjiang
14:30 08/12
CHN League Two
Dongguan Guanlian
VS
Lingshui Dingli FC
14:30 08/12
CHN League Two
Jiangxi Dark Horse Junior
VS
Tai'an Tiankuang
14:30 08/12
CHN League Two
Wuxi Wugou
VS
Shaoxing Shangyu Pterosaur
14:30 08/12
CHN League One
Qingdao Hainiu
VS
Heilongjiang Lava Spring
15:00 08/12
RUS Youth League
FK Ural Youth
VS
Strogino Youth
Kingborough Lions(w)
VS
Clarence Zebras (w)
Dak Lak
VS
Pho Hien
15:30 08/12
IDN Liga 1
Persik Kediri
VS
Borneo FC
Melbourne Knights
VS
Altona Magic
Riverside Olympic
VS
Launceston City
17:00 08/12
KOR K3
Mokpo City
VS
Siheung City
17:00 08/12
KOR K3
Changwon City
VS
Cheonan City
Dong Tam Long An
VS
Can Tho
Kingborough Lions
VS
Hobart Zebras
17:00 08/12
RUS Youth League
Khimki Youth
VS
FC Terek Groznyi Youth
Pascoe Vale SC
VS
Moreland City
Thanh Hoa
VS
Hong Linh Ha Tinh
18:00 08/12
THA League 2
Chiangmai United FC
VS
Nakhon Si United FC
18:00 08/12
RUS Youth League
Torpedo Moscow Youth
VS
Spartak Moscow Youth
18:30 08/12
CHN League Two
Qingdao Red Lions
VS
Quanzhou Yassin
18:30 08/12
CHN League One
Shanghai Jiading Huilong
VS
Zibo Cuju F.C.
18:30 08/12
CHN Super League
Wuhan Three Towns
VS
Beijing Guoan
18:45 08/12
SIN Premier League
Balestier Khalsa FC
VS
Hougang United FC
19:00 08/12
RUS Youth League
Zenit St.Petersburg Youth
VS
FK Nizhny Novgorod Youth
Ho Chi Minh City FC
VS
CLB Binh DInh
21:00 08/12
RUS Youth League
Cska Moscow Youth
VS
Krylya Sovetov Samara Youth
21:00 08/12
UZB Super League
Metallurg Bekobod
VS
Nasaf Qarshi
21:00 08/12
UZB Super League
Neftchi Fargona
VS
Pakhtakor
21:00 08/12
ARG Reserve League
Union Santa Fe Reserves
VS
Argentinos Jrs Reserves
21:00 08/12
ARG Reserve League
Gimnasia LP Reserves
VS
Velez Sarsfield Reserves
22:00 08/12
FIN Veikkausliiga
Haka
VS
AC Oulu
22:00 08/12
JOR Premier League
Sahab SC
VS
Al Wihdat Amman
22:00 08/12
RUS Youth League
FK Krasnodar Youth
VS
FK Rostov Youth
22:00 08/12
AZE Premier League
Zira FK
VS
Sabah FK Baku
22:30 08/12
FIN Ykkonen
JaPS
VS
PEPO Lappeenranta
22:30 08/12
FIN Ykkonen
Gnistan Helsinki
VS
Jaro
22:30 08/12
BUL First League
Cherno More Varna
VS
Pirin Blagoevgrad
23:00 08/12
EST Premium Liiga
Levadia Tallinn
VS
Parnu JK Vaprus
23:00 08/12
GER Regionalliga
FC Pipinsried
VS
TSV Rain Am Lech
23:00 08/12
RUS Youth League
Lokomotiv Moscow Youth
VS
Kuban Krasnodar Youth
23:00 08/12
RUS Youth League
Dinamo Moscow Youth
VS
PFC Sochi Youth
23:10 08/12
AUT 2.Liga
FC Admira
VS
Austria Wien (Youth)
23:10 08/12
AUT 2.Liga
FC Dornbirn 1913
VS
SV Horn
23:10 08/12
AUT 2.Liga
FAC Team Fur Wien
VS
SK Vorwarts Steyr
23:10 08/12
AUT 2.Liga
FC Liefering
VS
First Wien 1894
23:30 08/12
DEN 1st Division
Fredericia
VS
Vejle
23:30 08/12
DEN 1st Division
Hobro
VS
Sonderjyske
23:30 08/12
DEN 1st Division
Fremad Amager
VS
Naestved
23:30 08/12
GER Bundesliga 2
Kaiserslautern
VS
SC Paderborn 07
23:30 08/12
GER Bundesliga 2
Nurnberg
VS
Heidenheimer
23:30 08/12
RUS Premier League
Fakel Voronezh
VS
Ural Sverdlovsk Oblast
23:30 08/12
GER Bundesliga 5
Würzburger FV
VS
Grossbardorf
23:30 08/12
GER Bundesliga 5
ASV Neumarkt
VS
DJK Ammerthal
00:00 08/13
NOR Eliteserien
Sandefjord
VS
Rosenborg
00:00 08/13
NOR Eliteserien
Sarpsborg 08
VS
Bodo Glimt
00:00 08/13
GER Regionalliga
TSV Buchbach
VS
SV Heimstetten
00:00 08/13
GER Regionalliga
Viktoria Aschaffenburg
VS
Greuther Furth (Youth)
00:00 08/13
GER Regionalliga
FV Illertissen
VS
FC Augsburg II
00:00 08/13
DEN Superliga
AC Horsens
VS
Midtjylland
00:00 08/13
GER Bundesliga 5
DJK Gebenbach
VS
SC Eltersdorf
00:00 08/13
GER Bundesliga 5
DJK Don Bosco Bamberg
VS
Bayern Hof
00:30 08/13
JOR Premier League
Al Sareeh
VS
Ramtha Club
Yverdon
VS
FC Wil 1900
Neuchatel Xamax
VS
Lausanne Sports
00:30 08/13
AUT 3.Liga
WSC Hertha Wels
VS
Union Gurten
00:30 08/13
FRA National
Versailles 78
VS
Martigues
00:30 08/13
FRA National
Cholet So
VS
Avranches
00:30 08/13
FRA National
Stade Briochin
VS
Red Star FC 93
00:30 08/13
FRA National
USL Dunkerque
VS
Le Mans
00:30 08/13
FRA National
Concarneau
VS
Orleans US 45
00:30 08/13
FRA National
Chateauroux
VS
Paris 13 Atletico
00:30 08/13
FRA National
Villefranche
VS
Sedan
01:00 08/13
BUL First League
FC Hebar Pazardzhik
VS
Slavia Sofia
01:00 08/13
NED Eerste Divisie
FC Eindhoven
VS
Willem II
01:00 08/13
NED Eerste Divisie
Helmond Sport
VS
AZ Alkmaar (Youth)
01:00 08/13
NED Eerste Divisie
Roda JC
VS
Jong Ajax (Youth)
01:00 08/13
TNK Super League
Trabzonspor
VS
Hatayspor
Tottenham U21
VS
Everton U21
Xem thêm